NYIMBO YA NEY WA MITEGOINAYOWADISS BONGO MOVIE,CHID BENZ,MADEE HII HAPA

ANAITWA NEY WA MITEGO KUTOKEA MANZESE KIJANA MWENYE MIRABA MINGI TU AMBAYE MWENYE UTHUBUTU WA KUTAJA MAJINA YA WASANII KATIKA TUNGO ZAKE NA KUWASEMA VIBAYA BILA WOGA,MSANII PEKEE ALIEWEZA KUMDISS CHIDI BENZ KATIKA TUNGO ZAKE NA CHID BENZ KUKAA KIMYA NAKUSEMA NI KILELE ZA CHURA TU NA KUDAI HAUJUI WIMBO WALA MSANII WA NYIMBO NA KUONEKANA WALA ASIE PANICK WAKATI AKIOJIWA NA RADIO MOJA KUBWA INAYOFANYA VIZURI MJINI CLOUDS FM KIPINDI CHA XXL KINACHOENDESHWA NA ADAM MCHOMVU,B12 NA FETTY,KATIKA HII NYIMBO AMEMWONGELEA PIA MADEE KUWA HAWEZI KUWA RAISI WA MANZESE NA BIFU LAKE NA AFANDE SELE WAKAIMBE TAARABU. comments

0 comments:

Copyright © 2014 BABA JONII